ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติและแสดงความยินดีเนื่องในโอกาส นายธัญธนันจ์ ศรีชญธนัตถ์ ย้ายมารับตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติและแสดงความยินดีเนื่องในโอกาส นายธัญธนันจ์ ศรีชญธนัตถ์ ย้ายมารับตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เชียงราย วันจันทร์ ที่ 2 ตุลาคม พ.ศ. 2566
![ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติและแสดงความยินดีเนื่องในโอกาส นายธัญธนันจ์ ศรีชญธนัตถ์ ย้ายมารับตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา](https://www.tupcr.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/นายธัญธนันจ์-ศรีชญธนัตถ์-739x1024.jpg)